Máy cắt thủy lực CNC Guillotine 12mm x 3200mm | WDL11K-12×3200 | Wuxi Wonderly
Máy uốn tự động
537 quan điểm
nói chuyện ngay.
12mm x 3200mm Máy cắt râu bằng máy CNC Wuxi Wonderly Industry Equipment Co., Ltd. tự hào giới thiệuWDL11K-12×3200 Máy cắt râu CNC thủy lực, một giải pháp tiên tiến và mạnh mẽ cho cắt mảng kim loại ch... Xem thêm
Tin nhắn của khách Để lại tin nhắn
nói chuyện ngay.
Tìm hiểu thêm
Các video liên quan
Metal Copper Pipe Max 67mm Diameter 63NC Máy cong bán tự động 00:24
Metal Copper Pipe Max 67mm Diameter 63NC Máy cong bán tự động